Plugins - WordPress Importer - Stable (latest release) - en to gu translation catalogue (40 entries)

en: Submit
gu: જમા કરવું

en: Invalid file type
gu: અમાન્ય ફાઈલ પ્રકાર

note: Author of the plugin
en: wordpressdotorg
gu: વર્ડપ્રેસડોટઓઆરજી

en: All done.
gu: બધુ થઈ ગયું.

en: Have fun!
gu: મજા કરો!

en: Import Attachments
gu: આયાત અટેચમેન્ટ

en: as a new user:
gu: નવા વપરાશકર્તા તરીકે:

en: Import author:
gu: આયાત લેખક:

en: - Select -
gu: - પસંદ કરો -

en: or create new user with login name:
gu: અથવા લૉગિન નામ સાથે નવા વપરાશકર્તા બનાવો:

note: Plugin Name of the plugin
en: WordPress Importer
gu: વર્ડપ્રેસ આયાતકાર

en: Remote file is too large, limit is %s
gu: રિમોટ ફાઇલ ખૂબ મોટી છે, મર્યાદા %s છે

en: A new version of this importer is available. Please update to version %s to ensure compatibility with newer export files.
gu: આ આયાતકાર નું એક નવું સંસ્કરણ ઉપલબ્ધ છે. નવી નિકાસ ફાઇલો સાથે સુસંગતતા ખાતરી કરવા માટે આવૃત્તિ %s અપડેટ કરો.

en: Import <strong>posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags</strong> from a WordPress export file.
gu: વર્ડપ્રેસ નિકાસ ફાઇલમાંથી <strong> પોસ્ટ્સ, પૃષ્ઠો, ટિપ્પણીઓ, કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ, કેટેગરીઝ અને ટૅગ્સ </strong> આયાત કરો.

en: Download and import file attachments
gu: ફાઇલ અટેચમેન્ટ ડાઉનલોડ કરો અને આયાત કરો

en: Failed to create new user for %s. Their posts will be attributed to the current user.
gu: %s માટે નવા વપરાશકર્તા બનાવવામાં નિષ્ફળ તેમની પોસ્ટ્સ વર્તમાન વપરાશકર્તાને આભારી રહેશે

en: Remember to update the passwords and roles of imported users.
gu: આયાત કરેલ વપરાશકર્તાઓના પાસવર્ડ્સ અને ભૂમિકાઓને અપડેટ કરવાનું યાદ રાખો.

en: Details are shown above. The importer will now try again with a different parser...
gu: વિગતો ઉપર દર્શાવેલ છે. આયાતકાર હવે અલગ પાર્સર સાથે ફરી પ્રયાસ કરશે ..

en: There was an error when reading this WXR file
gu: આ WXR ફાઇલને વાંચતી વખતે એક ત્રુટિ આવી હતી

en: Sorry, there has been an error.
gu: માફ કરશો, ત્યાં ભૂલ આવી છે.

en: The file does not exist, please try again.
gu: આ ફાઇલ અસ્તિત્વમાં નથી, ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Assign Authors
gu: લેખક સોંપો.

en: or assign posts to an existing user:
gu: અથવા વર્તમાન વપરાશકર્તા માટે પોસ્ટ્સ સોંપો:

en: assign posts to an existing user:
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા માટે પોસ્ટ્સ સોંપો:

en: Failed to import post tag %s
gu: પોસ્ટ ટૅગ %s આયાત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to import category %s
gu: કેટેગરી %s આયાત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Import WordPress
gu: વર્ડપ્રેસને આયાત કરો

en: Remote server did not respond
gu: રિમોટ સર્વરે પ્રતિસાદ આપ્યો નથી

en: Zero size file downloaded
gu: શૂન્ય સાઈઝની ફાઇલ ડાઉનલોડ થઈ

note: Description of the plugin
en: Import posts, pages, comments, custom fields, categories, tags and more from a WordPress export file.
gu: વર્ડપ્રેસ નિકાસ ફાઇલમાંથી પોસ્ટ્સ, પાનાંઓ, ટિપ્પણીઓ, વૈવિધ્યપૂર્ણ ક્ષેત્રો, વર્ગો, ટેગ્સ અને વધુ આયાત કરો.

en: Choose a WXR (.xml) file to upload, then click Upload file and import.
gu: અપલોડ કરવા માટે WXR (.xml) ફાઇલ પસંદ કરો, પછી ફાઇલ અપલોડ અને આયાત પર ક્લિક કરો.

en: Menu item skipped due to invalid menu slug: %s
gu: અમાન્ય મેનુ સ્લગ %s ને કારણે મેનુ આઈટમ છોડવામાં આવી.

en: Fetching attachments is not enabled
gu: અટેચમેન્ટસ લાવવામાં સક્ષમ નથી

en: This does not appear to be a WXR file, missing/invalid WXR version number
gu: આ WXR ફાઇલ હોય તેમ લાગતું નથી, અનુપસ્થિત/અમાન્ય WXR આવૃત્તિ નંબર

en: The export file could not be found at <code>%s</code>. It is likely that this was caused by a permissions problem.
gu: નિકાસ ફાઇલ <code>%s</code> પર શોધી શકાઈ નથી. આ પરવાનગીઓ સમસ્યાને કારણે સંભવિત છે

en: This WXR file (version %s) may not be supported by this version of the importer. Please consider updating.
gu: આ WXR ફાઇલ (આવૃત્તિ %s) આયાતકારના આ આવૃત્તિ દ્વારા સપોર્ટેડ નથી. કૃપા કરીને સુધારવાનું વિચારો।

en: Failed to import author %s. Their posts will be attributed to the current user.
gu: લેખક %s ને આયાત કરવામાં નિષ્ફળ. તેમની પોસ્ટ્સ વર્તમાન વપરાશકર્તાને આભારી રહેશે.

en: Menu item skipped due to missing menu slug
gu: અનુપસ્થિત મેનુ સ્લગ​ને કારણે મેનુ આઈટમ ને છોડવા આવી

en: If a new user is created by WordPress, a new password will be randomly generated and the new user&#8217;s role will be set as %s. Manually changing the new user&#8217;s details will be necessary.
gu: જો વર્ડપ્રેસ દ્વારા નવુ વપરાશકર્તા બનાવવામાં આવે છે, તો નવો પાસવર્ડ રેન્ડમલી બનશે અને નવા વપરાશકર્તાની ભૂમિકા %s તરીકે સેટ કરવામાં આવશે. જાતે જ નવા વપરાશકર્તાની વિગતો બદલવી જરૂરી રહેશે.

en: Howdy! Upload your WordPress eXtended RSS (WXR) file and we&#8217;ll import the posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags into this site.
gu: નમસ્તે! તમારા વર્ડપ્રેસ વિસ્તૃત આરએસએસ (WXR) ફાઈલ અપલોડ કરો અને અમે આ સાઇટ પર પોસ્ટ્સ, પેજિસ, ટિપ્પણીઓ, વૈવિધ્યપૂર્ણ ક્ષેત્રો, વર્ગો અને ટૅગ્સ આયાત કરીશું.
